Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  

Kết Quả Cup C2 - Ket qua bong da Chau Au Europa League hôm nay


- Cập nhật ket qua bong da Chau Au Europa League C2 những vòng gần đây, kqbd Cup C2 nhanh nhất và chính xác nhất.

26-02-2021
  • 00:55
    Arsenal Arsenal
    3-2
    Benfica Benfica
  • 00:55
    Rangers Rangers
    5-2
    Antwerp Antwerp
  • 00:55
    Villarreal Villarreal
    2-1
    Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
  • 00:55
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
    0-2
    Molde Molde
  • 00:55
    Napoli Napoli
    2-1
    Granada CF Granada CF
  • 00:55
    Shakhtar Donetsk Shakhtar Donetsk
    1-0
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
  • 00:55
    Ajax Ajax
    2-1
    Lille Lille
  • 03:00
    Club Brugge KV Club Brugge KV
    0-1
    Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
  • 03:00
    Manchester United Manchester United
    0-0
    Real Sociedad Real Sociedad
  • 03:00
    AC Milan AC Milan
    1-1
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
  • 03:00
    Leicester Leicester
    0-2
    Slavia Praha Slavia Praha
  • 03:00
    AS Roma AS Roma
    3-1
    SC Braga SC Braga
  • 03:00
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
    1-0
    Krasnodar Krasnodar
  • 03:00
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
    0-2
    BSC Young Boys BSC Young Boys
  • 03:00
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
    2-1
    Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
25-02-2021
  • 00:00
    Tottenham Tottenham
    4-0
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
19-02-2021
  • 00:55
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
    1-4
    Tottenham Tottenham
  • 00:55
    Real Sociedad Real Sociedad
    0-4
    Manchester United Manchester United
  • 00:55
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
    2-2
    AC Milan AC Milan
  • 00:55
    Slavia Praha Slavia Praha
    0-0
    Leicester Leicester
  • 00:55
    SC Braga SC Braga
    0-2
    AS Roma AS Roma
  • 00:55
    Krasnodar Krasnodar
    2-3
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
  • 00:55
    BSC Young Boys BSC Young Boys
    4-3
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
  • 00:55
    Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
    4-2
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
  • 03:00
    Benfica Benfica
    1-1
    Arsenal Arsenal
  • 03:00
    Antwerp Antwerp
    3-4
    Rangers Rangers
  • 03:00
    Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
    0-2
    Villarreal Villarreal
  • 03:00
    Molde Molde
    3-3
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
  • 03:00
    Granada CF Granada CF
    2-0
    Napoli Napoli
  • 03:00
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
    0-2
    Shakhtar Donetsk Shakhtar Donetsk
  • 03:00
    Lille Lille
    1-2
    Ajax Ajax
18-02-2021
  • 22:00
    Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
    1-1
    Club Brugge KV Club Brugge KV
11-12-2020
  • 00:55
    BSC Young Boys BSC Young Boys
    2-1
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
  • 00:55
    CSKA Sofia CSKA Sofia
    3-1
    AS Roma AS Roma
  • 00:55
    Dundalk Dundalk
    2-4
    Arsenal Arsenal
  • 00:55
    Rapid Vienna Rapid Vienna
    2-2
    Molde Molde
  • 00:55
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
    4-0
    Slavia Praha Slavia Praha
  • 00:55
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
    1-0
    Nice Nice
  • 00:55
    Standard Liege Standard Liege
    2-2
    Benfica Benfica
  • 00:55
    Lech Poznan Lech Poznan
    0-2
    Rangers Rangers
  • 00:55
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
    4-0
    Omonia Nicosia Omonia Nicosia
  • 00:55
    PAOK PAOK
    0-0
    Granada CF Granada CF
  • 00:55
    Napoli Napoli
    1-1
    Real Sociedad Real Sociedad
  • 00:55
    HNK Rijeka HNK Rijeka
    2-1
    AZ Alkmaar AZ Alkmaar
  • 03:00
    SC Braga SC Braga
    2-0
    Zorya Luhansk Zorya Luhansk
  • 03:00
    Leicester Leicester
    2-0
    AEK Athens FC AEK Athens FC
  • 03:00
    Celtic Celtic
    3-2
    Lille Lille
  • 03:00
    Sparta Praha Sparta Praha
    0-1
    AC Milan AC Milan
  • 03:00
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
    1-0
    Sivasspor Sivasspor
  • 03:00
    Villarreal Villarreal
    3-0
    Qarabag Qarabag
  • 03:00
    Tottenham Tottenham
    2-0
    Antwerp Antwerp
  • 03:00
    Ludogorets Ludogorets
    1-3
    Lask Linz Lask Linz
  • 03:00
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
    3-1
    CSKA Moscow CSKA Moscow
  • 03:00
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
    1-0
    Feyenoord Feyenoord
  • 03:00
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
    4-1
    Gent Gent
  • 03:00
    Slovan Liberec Slovan Liberec
    0-0
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
04-12-2020
  • 00:55
    AEK Athens FC AEK Athens FC
    2-4
    SC Braga SC Braga
  • 00:55
    Zorya Luhansk Zorya Luhansk
    1-0
    Leicester Leicester
  • 00:55
    AC Milan AC Milan
    4-2
    Celtic Celtic
  • 00:55
    Lille Lille
    2-1
    Sparta Praha Sparta Praha
  • 00:55
    Qarabag Qarabag
    1-1
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
  • 00:55
    Sivasspor Sivasspor
    0-1
    Villarreal Villarreal
  • 00:55
    Lask Linz Lask Linz
    3-3
    Tottenham Tottenham
  • 00:55
    Antwerp Antwerp
    3-1
    Ludogorets Ludogorets
  • 00:55
    CSKA Moscow CSKA Moscow
    0-1
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
  • 00:55
    Feyenoord Feyenoord
    0-2
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
  • 00:55
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
    0-0
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
  • 00:55
    Gent Gent
    1-2
    Slovan Liberec Slovan Liberec
  • 03:00
    AS Roma AS Roma
    3-1
    BSC Young Boys BSC Young Boys
  • 03:00
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
    0-0
    CSKA Sofia CSKA Sofia
  • 03:00
    Arsenal Arsenal
    4-1
    Rapid Vienna Rapid Vienna
  • 03:00
    Molde Molde
    3-1
    Dundalk Dundalk
  • 03:00
    Slavia Praha Slavia Praha
    3-0
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
  • 03:00
    Nice Nice
    2-3
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
  • 03:00
    Benfica Benfica
    4-0
    Lech Poznan Lech Poznan
  • 03:00
    Rangers Rangers
    3-2
    Standard Liege Standard Liege
  • 03:00
    Omonia Nicosia Omonia Nicosia
    2-1
    PAOK PAOK
  • 03:00
    Granada CF Granada CF
    0-1
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
  • 03:00
    AZ Alkmaar AZ Alkmaar
    1-1
    Napoli Napoli
  • 03:00
    Real Sociedad Real Sociedad
    2-2
    HNK Rijeka HNK Rijeka
27-11-2020
  • 00:55
    CSKA Sofia CSKA Sofia
    0-1
    BSC Young Boys BSC Young Boys
  • 00:55
    Molde Molde
    0-3
    Arsenal Arsenal
  • 00:55
    SC Braga SC Braga
    3-3
    Leicester Leicester
  • 00:55
    AEK Athens FC AEK Athens FC
    0-3
    Zorya Luhansk Zorya Luhansk
  • 00:55
    Sparta Praha Sparta Praha
    4-1
    Celtic Celtic
  • 00:55
    Lille Lille
    1-1
    AC Milan AC Milan
  • 00:55
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
    1-1
    Villarreal Villarreal
  • 00:55
    Qarabag Qarabag
    2-3
    Sivasspor Sivasspor
  • 00:55
    Lask Linz Lask Linz
    0-2
    Antwerp Antwerp
  • 00:55
    CSKA Moscow CSKA Moscow
    0-0
    Feyenoord Feyenoord
  • 00:55
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
    0-3
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
  • 00:55
    Gent Gent
    0-2
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
  • 00:55
    Slovan Liberec Slovan Liberec
    0-2
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
  • 03:00
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
    0-2
    AS Roma AS Roma
  • 03:00
    Dundalk Dundalk
    1-3
    Rapid Vienna Rapid Vienna
  • 03:00
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
    4-1
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
  • 03:00
    Nice Nice
    1-3
    Slavia Praha Slavia Praha
  • 03:00
    Standard Liege Standard Liege
    2-1
    Lech Poznan Lech Poznan
  • 03:00
    Rangers Rangers
    2-2
    Benfica Benfica
  • 03:00
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
    3-2
    PAOK PAOK
  • 03:00
    Granada CF Granada CF
    2-1
    Omonia Nicosia Omonia Nicosia
  • 03:00
    Napoli Napoli
    2-0
    HNK Rijeka HNK Rijeka
  • 03:00
    AZ Alkmaar AZ Alkmaar
    0-0
    Real Sociedad Real Sociedad
  • 03:00
    Tottenham Tottenham
    4-0
    Ludogorets Ludogorets
06-11-2020
  • 00:55
    AS Roma AS Roma
    5-0
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
  • 00:55
    Rapid Vienna Rapid Vienna
    4-3
    Dundalk Dundalk
  • 00:55
    Slavia Praha Slavia Praha
    3-2
    Nice Nice
  • 00:55
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
    2-4
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
  • 00:55
    Benfica Benfica
    3-3
    Rangers Rangers
  • 00:55
    Lech Poznan Lech Poznan
    3-1
    Standard Liege Standard Liege
  • 00:55
    PAOK PAOK
    4-1
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
  • 00:55
    Omonia Nicosia Omonia Nicosia
    0-2
    Granada CF Granada CF
  • 00:55
    HNK Rijeka HNK Rijeka
    1-2
    Napoli Napoli
  • 00:55
    Real Sociedad Real Sociedad
    1-0
    AZ Alkmaar AZ Alkmaar
  • 00:55
    Sivasspor Sivasspor
    2-0
    Qarabag Qarabag
  • 00:55
    Ludogorets Ludogorets
    1-3
    Tottenham Tottenham
  • 03:00
    BSC Young Boys BSC Young Boys
    3-0
    CSKA Sofia CSKA Sofia
  • 03:00
    Arsenal Arsenal
    4-1
    Molde Molde
  • 03:00
    Leicester Leicester
    4-0
    SC Braga SC Braga
  • 03:00
    Zorya Luhansk Zorya Luhansk
    1-4
    AEK Athens FC AEK Athens FC
  • 03:00
    Celtic Celtic
    1-4
    Sparta Praha Sparta Praha
  • 03:00
    AC Milan AC Milan
    0-3
    Lille Lille
  • 03:00
    Antwerp Antwerp
    0-1
    Lask Linz Lask Linz
  • 03:00
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
    1-0
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
  • 03:00
    Feyenoord Feyenoord
    3-1
    CSKA Moscow CSKA Moscow
  • 03:00
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
    2-1
    Gent Gent
  • 03:00
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
    5-0
    Slovan Liberec Slovan Liberec
  • 04:10
    Villarreal Villarreal
    4-0
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
30-10-2020
  • 00:55
    AEK Athens FC AEK Athens FC
    1-2
    Leicester Leicester
  • 00:55
    Zorya Luhansk Zorya Luhansk
    1-2
    SC Braga SC Braga
  • 00:55
    AC Milan AC Milan
    3-0
    Sparta Praha Sparta Praha
  • 00:55
    Lille Lille
    2-2
    Celtic Celtic
  • 00:55
    Qarabag Qarabag
    1-3
    Villarreal Villarreal
  • 00:55
    Sivasspor Sivasspor
    1-2
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
  • 00:55
    Lask Linz Lask Linz
    4-3
    Ludogorets Ludogorets
  • 00:55
    Antwerp Antwerp
    1-0
    Tottenham Tottenham
  • 00:55
    CSKA Moscow CSKA Moscow
    0-0
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
  • 00:55
    Feyenoord Feyenoord
    1-4
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
  • 00:55
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
    5-1
    Slovan Liberec Slovan Liberec
  • 00:55
    Gent Gent
    1-4
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
  • 03:00
    AS Roma AS Roma
    0-0
    CSKA Sofia CSKA Sofia
  • 03:00
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
    1-1
    BSC Young Boys BSC Young Boys
  • 03:00
    Arsenal Arsenal
    3-0
    Dundalk Dundalk
  • 03:00
    Molde Molde
    1-0
    Rapid Vienna Rapid Vienna
  • 03:00
    Slavia Praha Slavia Praha
    1-0
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
  • 03:00
    Nice Nice
    1-0
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
  • 03:00
    Benfica Benfica
    3-0
    Standard Liege Standard Liege
  • 03:00
    Rangers Rangers
    1-0
    Lech Poznan Lech Poznan
  • 03:00
    Granada CF Granada CF
    0-0
    PAOK PAOK
  • 03:00
    Omonia Nicosia Omonia Nicosia
    1-2
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
  • 03:00
    AZ Alkmaar AZ Alkmaar
    4-1
    HNK Rijeka HNK Rijeka
  • 03:00
    Real Sociedad Real Sociedad
    0-1
    Napoli Napoli
23-10-2020
  • 02:00
    Slovan Liberec Slovan Liberec
    1-0
    Gent Gent
  • 02:00
    1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
    2-0
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
  • 02:00
    Wolfsberger AC Wolfsberger AC
    1-1
    CSKA Moscow CSKA Moscow
  • 02:00
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
    0-0
    Feyenoord Feyenoord
  • 02:00
    Ludogorets Ludogorets
    1-2
    Antwerp Antwerp
  • 02:00
    Tottenham Tottenham
    3-0
    Lask Linz Lask Linz
  • 02:00
    Villarreal Villarreal
    5-3
    Sivasspor Sivasspor
  • 02:00
    Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
    1-0
    Qarabag Qarabag
  • 02:00
    Celtic Celtic
    1-3
    AC Milan AC Milan
  • 02:00
    Sparta Praha Sparta Praha
    1-4
    Lille Lille
  • 02:00
    Leicester Leicester
    3-0
    Zorya Luhansk Zorya Luhansk
  • 02:00
    SC Braga SC Braga
    3-0
    AEK Athens FC AEK Athens FC
22-10-2020
  • 23:55
    HNK Rijeka HNK Rijeka
    0-1
    Real Sociedad Real Sociedad
  • 23:55
    Napoli Napoli
    0-1
    AZ Alkmaar AZ Alkmaar
  • 23:55
    BSC Young Boys BSC Young Boys
    1-2
    AS Roma AS Roma
  • 23:55
    CSKA Sofia CSKA Sofia
    0-2
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
  • 23:55
    Dundalk Dundalk
    1-2
    Molde Molde
  • 23:55
    Rapid Vienna Rapid Vienna
    1-2
    Arsenal Arsenal
  • 23:55
    Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
    6-2
    Nice Nice
  • 23:55
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
    3-1
    Slavia Praha Slavia Praha
  • 23:55
    Standard Liege Standard Liege
    0-2
    Rangers Rangers
  • 23:55
    Lech Poznan Lech Poznan
    2-4
    Benfica Benfica
  • 23:55
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
    1-2
    Granada CF Granada CF
  • 23:55
    PAOK PAOK
    1-1
    Omonia Nicosia Omonia Nicosia
02-10-2020
  • 00:00
    Ararat-Armenia Ararat-Armenia
    1-2
    FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda
  • 00:00
    Rosenborg Rosenborg
    0-2
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
  • 00:00
    Charleroi Charleroi
    1-2
    Lech Poznan Lech Poznan
  • 00:00
    Malmo FF Malmo FF
    1-3
    Granada CF Granada CF
  • 00:00
    Slovan Liberec Slovan Liberec
    1-0
    Apoel Nicosia Apoel Nicosia
  • 00:00
    Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
    3-1
    Flora Tallinn Flora Tallinn
  • 00:30
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
    1-0
    Plzen Plzen
  • 01:00
    Dinamo Brest Dinamo Brest
    0-2
    Ludogorets Ludogorets
  • 01:00
    FK Sarajevo FK Sarajevo
    0-1
    Celtic Celtic
  • 01:00
    Legia Warszawa Legia Warszawa
    0-3
    Qarabag Qarabag
  • 01:00
    FC Copenhagen FC Copenhagen
    0-1
    HNK Rijeka HNK Rijeka
  • 01:00
    Standard Liege Standard Liege
    3-1
    Videoton FC Videoton FC
  • 01:30
    BSC Young Boys BSC Young Boys
    3-0
    Tirana Tirana
  • 01:30
    FC Basel 1893 FC Basel 1893
    1-3
    CSKA Sofia CSKA Sofia
  • 01:30
    Dundalk Dundalk
    3-1
    KI Klaksvik KI Klaksvik
  • 01:45
    AEK Athens FC AEK Athens FC
    2-1
    VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
  • 01:45
    Rangers Rangers
    2-1
    Galatasaray Galatasaray
  • 02:00
    Sporting CP Sporting CP
    1-4
    Lask Linz Lask Linz
  • 02:00
    Rio Ave Rio Ave
    1-1
    AC Milan AC Milan
  • 02:00
    Tottenham Tottenham
    7-2
    Maccabi Haifa Maccabi Haifa
01-10-2020
  • 22:30
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
    3-1
    KuPS KuPS
25-09-2020
  • 00:00
    Malmo FF Malmo FF
    5-0
    NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
  • 00:00
    Rosenborg Rosenborg
    1-0
    Alanyaspor Alanyaspor
  • 00:00
    CSKA Sofia CSKA Sofia
    3-1
    B36 Torshavn B36 Torshavn
  • 00:00
    Djurgardens IF Djurgardens IF
    0-1
    CFR 1907 Cluj CFR 1907 Cluj
  • 00:00
    Floriana Floriana
    0-0
    Flora Tallinn Flora Tallinn
  • 00:00
    Charleroi Charleroi
    1-1
    FK Partizan FK Partizan
  • 00:00
    Besiktas Besiktas
    1-1
    Rio Ave Rio Ave
  • 00:00
    Mura Mura
    1-5
    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
  • 00:00
    Riga Riga
    0-1
    Celtic Celtic
  • 00:30
    FCSB FCSB
    0-2
    Slovan Liberec Slovan Liberec
  • 00:30
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
    3-0
    Motherwell Motherwell
  • 01:00
    Shkendija Shkendija
    1-3
    Tottenham Tottenham
  • 01:00
    Granada CF Granada CF
    2-0
    Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi
  • 01:00
    Standard Liege Standard Liege
    1-1
    Vojvodina Vojvodina
  • 01:00
    Galatasaray Galatasaray
    2-0
    HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
  • 01:00
    FC Copenhagen FC Copenhagen
    3-0
    Piast Gliwice Piast Gliwice
  • 01:00
    Apoel Nicosia Apoel Nicosia
    2-2
    Zrinjski Zrinjski
  • 01:00
    Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
    1-1
    Dundalk Dundalk
  • 01:00
    FK Sarajevo FK Sarajevo
    2-1
    Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica
  • 01:00
    KI Klaksvik KI Klaksvik
    6-1
    Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
  • 01:15
    VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
    2-0
    Desna Desna
  • 01:30
    FC ST. Gallen FC ST. Gallen
    0-1
    AEK Athens FC AEK Athens FC
  • 01:30
    AC Milan AC Milan
    3-2
    Bodo/Glimt Bodo/Glimt
  • 01:30
    FC Basel 1893 FC Basel 1893
    3-2
    Anorthosis Anorthosis
  • 01:30
    Lask Linz Lask Linz
    7-0
    Dunajska Streda Dunajska Streda
  • 01:30
    Legia Warszawa Legia Warszawa
    2-0
    Drita Drita
  • 01:45
    HNK Rijeka HNK Rijeka
    0-0
    Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka
  • 02:00
    Willem II Willem II
    0-4
    Rangers Rangers
  • 02:00
    Sporting CP Sporting CP
    1-0
    Aberdeen Aberdeen
24-09-2020
  • 21:00
    Ararat-Armenia Ararat-Armenia
    0-0
    Celje Celje
  • 22:30
    KuPS KuPS
    2-0
    Suduva Marijampole Suduva Marijampole
  • 23:00
    Plzen Plzen
    3-0
    Sonderjyske Sonderjyske
  • 23:00
    Videoton FC Videoton FC
    0-0
    Reims Reims
  • 23:30
    FC Rostov FC Rostov
    1-2
    Maccabi Haifa Maccabi Haifa
23-09-2020
  • 23:00
    Apollon Limassol Apollon Limassol
    0-5
    Lech Poznan Lech Poznan
18-09-2020
  • 00:00
    GAP Connah S Quay FC GAP Connah S Quay FC
    0-1
    Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
  • 00:00
    Sfîntul Gheorghe Sfîntul Gheorghe
    0-0
    FK Partizan FK Partizan
  • 00:00
    Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi
    2-1
    Dinamo Moscow Dinamo Moscow
  • 00:00
    CSKA Sofia CSKA Sofia
    2-0
    Bate Borisov Bate Borisov
  • 00:00
    Laci Laci
    1-2
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
  • 00:00
    Hibernians Hibernians
    0-1
    Videoton FC Videoton FC
  • 00:00
    OFI OFI
    0-1
    Apollon Limassol Apollon Limassol
  • 00:00
    Djurgardens IF Djurgardens IF
    2-1
    Europa Fc Europa Fc
  • 00:00
    Maccabi Haifa Maccabi Haifa
    2-1
    Kairat Almaty Kairat Almaty
  • 00:30
    Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes
    0-1
    Dundalk Dundalk
  • 01:00
    Shamrock Rovers Shamrock Rovers
    0-2
    AC Milan AC Milan
  • 01:00
    Piast Gliwice Piast Gliwice
    3-2
    TSV Hartberg TSV Hartberg
  • 01:00
    Standard Liege Standard Liege
    2-0
    Bala Town Bala Town
  • 01:00
    Aris Thessalonikis Aris Thessalonikis
    1-2
    Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka
  • 01:00
    Borac Banja Luka Borac Banja Luka
    0-2
    Rio Ave Rio Ave
  • 01:00
    FK Kukesi FK Kukesi
    0-4
    VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
  • 01:00
    Sileks Sileks
    0-2
    Drita Drita
  • 01:15
    Mura Mura
    3-0
    Aarhus Aarhus
  • 01:30
    Coleraine FC Coleraine FC
    2-2
    Motherwell Motherwell
  • 01:30
    Viking Viking
    0-2
    Aberdeen Aberdeen
  • 01:45
    Dunajska Streda Dunajska Streda
    3-3
    FK Jablonec FK Jablonec
  • 01:45
    Servette FC Servette FC
    0-1
    Reims Reims
  • 01:45
    NK Osijek NK Osijek
    1-2
    FC Basel 1893 FC Basel 1893
  • 01:45
    Linfield Linfield
    0-1
    Floriana Floriana
  • 02:00
    TSC Backa Topola TSC Backa Topola
    4-4
    FCSB FCSB
  • 02:05
    Budapest Honved Budapest Honved
    0-2
    Malmo FF Malmo FF
  • 14:00
    Riga Riga
    1-0
    Tre Fiori Tre Fiori
17-09-2020
  • 00:00
    Hammarby FF Hammarby FF
    0-3
    Lech Poznan Lech Poznan
  • 01:00
    B36 Torshavn B36 Torshavn
    1-1
    The New Saints The New Saints
  • 19:00
    Kaisar Kaisar
    1-4
    Apoel Nicosia Apoel Nicosia
  • 19:15
    FK Ventspils FK Ventspils
    1-5
    Rosenborg Rosenborg
  • 20:30
    Renova Renova
    0-1
    HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
  • 21:00
    FC Astana FC Astana
    0-1
    Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica
  • 21:00
    Teuta Durrës Teuta Durrës
    0-4
    Granada CF Granada CF
  • 21:00
    Ararat-Armenia Ararat-Armenia
    3-3
    Fola Esch Fola Esch
  • 22:00
    Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC
    0-5
    Rangers Rangers
  • 22:30
    KuPS KuPS
    0-0
    Slovan Bratislava Slovan Bratislava
  • 22:45
    FC Botosani FC Botosani
    0-1
    Shkendija Shkendija
  • 23:00
    Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
    1-2
    Tottenham Tottenham
  • 23:00
    Neftchi Baku Neftchi Baku
    1-3
    Galatasaray Galatasaray
  • 23:00
    IFK Goteborg IFK Goteborg
    1-2
    FC Copenhagen FC Copenhagen
  • 23:00
    FK Trakai FK Trakai
    1-5
    Slovan Liberec Slovan Liberec
  • 23:00
    Bodo/Glimt Bodo/Glimt
    3-1
    FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
  • 23:30
    Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana
    2-2
    Zrinjski Zrinjski
  • 23:30
    Flora Tallinn Flora Tallinn
    2-1
    KR Reykjavik KR Reykjavik
16-09-2020
  • 23:30
    Progres Niederkorn Progres Niederkorn
    0-5
    Willem II Willem II
11-09-2020
  • 00:30
    Kalju Nomme Kalju Nomme
    0-4
    Mura Mura
10-09-2020
  • 00:00
    Maccabi Haifa Maccabi Haifa
    3-1
    Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar Sarajevo
28-08-2020
  • 00:00
    Rosenborg Rosenborg
    4-2
    Breidablik Breidablik
  • 00:00
    Hammarby FF Hammarby FF
    3-0
    Puskas Academy Puskas Academy
  • 00:00
    Aarhus Aarhus
    5-2
    Honka Honka
  • 00:00
    FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
    2-0
    Paide Paide
  • 00:00
    Malmo FF Malmo FF
    2-0
    Cracovia Krakow Cracovia Krakow
  • 00:00
    FC Vaduz FC Vaduz
    0-2
    Hibernians Hibernians
  • 00:00
    Keshla FC Keshla FC
    0-0
    Laci Laci
  • 00:00
    CSKA Sofia CSKA Sofia
    2-1
    Sirens Sirens
  • 00:00
    Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi
    2-1
    CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
  • 00:00
    Gjilani Gjilani
    0-0
    Apoel Nicosia Apoel Nicosia
  • 00:15
    FH hafnarfjordur FH hafnarfjordur
    0-2
    Dunajska Streda Dunajska Streda
  • 00:30
    The New Saints The New Saints
    1-1
    Žilina Žilina
  • 00:30
    Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
    0-0
    Sfîntul Gheorghe Sfîntul Gheorghe
  • 00:45
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
    3-0
    Dinamo Batumi Dinamo Batumi
  • 01:00
    Zrinjski Zrinjski
    3-0
    FC Differdange 03 FC Differdange 03
  • 01:00
    Valletta FC Valletta FC
    0-1
    Bala Town Bala Town
  • 01:00
    FK Kukesi FK Kukesi
    2-1
    Slavia Sofia Slavia Sofia
  • 01:00
    Petrocub Petrocub
    0-2
    TSC Backa Topola TSC Backa Topola
  • 01:00
    B36 Torshavn B36 Torshavn
    2-2
    FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn
  • 01:00
    Iskra Iskra
    0-1
    Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
  • 01:15
    Servette FC Servette FC
    3-0
    Ružomberok Ružomberok
  • 01:30
    FCSB FCSB
    3-0
    Shirak Shirak
  • 01:45
    Maribor Maribor
    1-1
    Coleraine FC Coleraine FC
  • 01:45
    Aberdeen Aberdeen
    6-0
    NSI Runavik NSI Runavik
  • 01:45
    Motherwell Motherwell
    5-1
    Glentoran Glentoran
  • 02:00
    FK Partizan FK Partizan
    1-0
    Rīgas FS Rīgas FS
  • 02:00
    Budapest Honved Budapest Honved
    1-1
    Inter Turku Inter Turku
  • 02:00
    Shamrock Rovers Shamrock Rovers
    2-2
    Ilves Tampere Ilves Tampere
  • 02:00
    Lech Poznan Lech Poznan
    3-0
    Valmiera / BSS Valmiera / BSS
27-08-2020
  • 21:00
    FK Ventspils FK Ventspils
    2-1
    Dinamo-Auto Dinamo-Auto
  • 21:00
    Ordabasy Ordabasy
    1-2
    FC Botosani FC Botosani
  • 21:00
    Kairat Almaty Kairat Almaty
    4-1
    Artsakh Artsakh
  • 21:30
    Teuta Durrës Teuta Durrës
    2-0
    Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
  • 21:30
    Borac Banja Luka Borac Banja Luka
    1-0
    Sutjeska Sutjeska
  • 22:00
    Dinamo Minsk Dinamo Minsk
    0-2
    Piast Gliwice Piast Gliwice
  • 22:30
    Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC
    2-0
    Union Titus Petange Union Titus Petange
  • 23:00
    Neftchi Baku Neftchi Baku
    2-1
    Shkupi 1927 Shkupi 1927
  • 23:00
    Apollon Limassol Apollon Limassol
    5-1
    Saburtalo Saburtalo
  • 23:00
    Bodo/Glimt Bodo/Glimt
    6-1
    Kauno Žalgiris Kauno Žalgiris
  • 23:00
    Alashkert Alashkert
    0-1
    Renova Renova
  • 23:00
    Sumqayıt Sumqayıt
    0-2
    Shkendija Shkendija
  • 23:30
    Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana
    1-1
    Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
  • 23:30
    Videoton FC Videoton FC
    1-1
    Bohemians Bohemians
26-08-2020
  • 23:30
    Progres Niederkorn Progres Niederkorn
    3-0
    Zeta Zeta
25-08-2020
  • 23:00
    FK Trakai FK Trakai
    2-2
    Derry City Derry City
22-08-2020
  • 01:00
    Tre Penne Tre Penne
    1-3
    Gjilani Gjilani
  • 23:00
    Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC
    3-0
    Prishtina Prishtina
21-08-2020
  • 00:00
    NSI Runavik NSI Runavik
    5-1
    Barry Town Barry Town
  • 00:30
    FC Santa Coloma FC Santa Coloma
    0-0
    Iskra Iskra
  • 01:00
    Glentoran Glentoran
    1-0
    HB HB
  • 01:30
    Coleraine FC Coleraine FC
    1-0
    La Fiorita La Fiorita
20-08-2020
  • 22:30
    St Joseph S Fc St Joseph S Fc
    1-2
    B36 Torshavn B36 Torshavn
19-08-2020
  • 01:00
    UE Engordany UE Engordany
    1-3
    Zeta Zeta
dafachatbox
v7ba