Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  

Tin Nhận Định - Dự Đoán Bóng Đá Mới Nhất


Với tiêu chí giúp các bạn đưa ra các nhận định thống kê trước những trận cầu hấp dẫn , chuyên mục nhận định bóng đá sẽ mang những thống kê : đội hình , phong độ , tỉ lệ win hay những mánh khóe mà nhà cái tạo ra.
- Kèo Nhà Cái sẽ cam kết tất cả những dự đoán bóng đá & phân tích thống kê của chúng tôi sẽ luôn luôn là miễn phí , các bạn nên dựa vào đó tham khảo và đưa ra những nhận định riêng của mình không nên theo 1 mô típ nào cả.
- Chuyên mục nhận định này sẽ thiên về thống kê. Phân tích chiến thuật, kèo có biến, kèo dễ đánh & dự đoán các bạn qua chuyên mục soi kèo bóng đá sẽ có thêm các chuyên gia với những kèo đánh khác biệt.
- Chúc các bạn may mắn với những quyết định của mình.


Vitebsk vs Smolevichi, 20h00 ngày 5/4

Isloch Minsk vs Slutsk, 22h00 ngày 5/4

Walter Ferretti vs Real Esteli, 06h00 ngày 6/4

ART Jalapa vs Chinandega, 05h00 ngày 6/4

Real Madriz vs Managua, 05h00 ngày 5/4

Energetik-BGU Minsk vs Minsk, 18h00 ngày 5/4

Juventus Managua vs Diriangen, 07h00 ngày 5/4

Dinamo Brest vs Slavia Mozyr, 23h30 ngày 4/4

Belshina Babruisk vs Gorodeya, 21h00 ngày 3/4

Dinamo Minsk vs Torpedo Zhodino, 23h00 ngày 3/4

Shakhter Soligorsk Reserves vs Neman Grodno, 19h30 ngày 4/4

BATE Borisov vs Ruh Brest, 21h30 ngày 4/4

MiPK Mikkeli vs MP Mikkeli, 23h00 ngày 2/4

Belshina vs Gorodeya, 19h00 ngày 2/4

Dinamo Minsk vs Torpedo Zhodino, 17h00 ngày 2/4

Diriangen vs Walter Ferretti, 07h00 ngày 2/4

Deportivo Ocotal vs ART Municipal Jalapa,05h00 ngày 2/4

Las Sabanas vs Real Madriz, 05h00 ngày 2/4

Managua FC vs Real Esteli, 08h00 ngày 02/04

U21 Slovenia vs U21 Na Uy, 23h00 ngày 31/3

Neman Grodno vs Vitebsk, 22h00 ngày 29/03

Smolevichi vs Isloch Minsk, 18h00 ngày 29/3

FK Gorodeya vs Shakhtyor Soligorsk, 23h00 ngày 28/3

FC Minsk vs Dinamo Minsk, 21h00 ngày 28/3

Slavia Mozyr vs BATE Borisov, 19h00 ngày 28/3

FK Slutsk vs Dinamo Brest, 17h00 ngày 28/3

Nurnberg vs Bohemians, 21h00 ngày 27/3

Rukh Brest vs Energetik-BGU, 00h00 ngày 28/3

Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk, 22h00 ngày 27/03

Helsingborg vs Norrby IF, 01h00 ngày 27/03

Kalmar FF vs Jonkopings Sodra, 23h00 ngày 26/3

Hertha Wels vs Hannover, 21h00 ngày 26/03

Ayeyawady United vs Rakhine United, 16h30 ngày 25/03

Yadanarbon vs ISPE FC, 16h30 ngày 25/3

Union Berlin vs Arminia Bielefeld, 20h45 ngày 26/03

Magwe vs Yangon Utd, 16h30 ngày 24/3

Shan United vs Southern Myanmar, 16h30 ngày 24/3

Newcastle Jets vs Melbourne City, 15h30 ngày 23/03

Perth Glory vs Western United, 17h30 ngày 23/3

Slutsksakhar Slutsk vs Slavia Mozyr, 20h00 ngày 22/03

Belshina Bobruisk vs FC Minsk, 18h00 ngày 22/3

Western Sydney Wanderers vs Sydney FC, 15h30 ngày 21/3

Vitebsk vs Gorodeya, 18h00 ngày 21/3

Isloch Minsk vs Neman Grodno, 20h00 ngày 21/03

Brisbane Roar FC vs Newcastle Jets FC, 15h30 ngày 20/03

Fenerbahce vs Kayserispor, 00h00 ngày 21/3

Tanjong Pagar Utd vs Albirex Niigata FC, 18h45 ngày 20/03

Central Coast Mariners vs Melbourne City FC, 15h30 ngày 20/3

Dinamo Minsk vs Ruh Brest, 00h00 ngày 21/3

Gaziantep BB vs Ankaragucu, 18h00 ngày 21/03

dafachatbox
vegas79